☆♥.:.•*Anti T-ara Vietnam*•.:.♥☆
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

☆♥.:.•*Anti T-ara Vietnam*•.:.♥☆

♥ The wonderland for AFT Vietnamese ♥

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics

Bạn biết đến T-ara và trở thành AFT khi nào?

Go down 
    2 posters
    Tác giảThông điệp
    yoonyul_lover
    Newbie
    Newbie
    yoonyul_lover

AFT-Wons : 39978

Bạn biết đến T-ara và trở thành AFT khi nào?  Empty
    Bài gửiTiêu đề: Bạn biết đến T-ara và trở thành AFT khi nào?    Bạn biết đến T-ara và trở thành AFT khi nào?  I_icon_minitimeFri Sep 06, 2013 3:43 pm

Mình là một sowon từ năm 2010 ( thực ra là trước đó nhưng mình chỉ nghe nhạc và … coi vũ đạo thôi == chứ ko thuộc tên bài hát, tên thành viên, ngay cả SNSD có bao nhiêu đứa mình cũng ko biết ==).
    Nhỏ bạn mình là một VIP, có một ngày nó bảo mình lên coi bài Lies của bigbang, ‘bài đó hay lắm đó ’.
    Thế là mình lên search chữ Lies thì ra bài hát của BB và t-ara.
    Mình tò mò nghe thử của t-ara thì thấy giọng cũng dc, tuy chưa tha thiết bằng giọng của Hồ Dương Lâm và vũ đạo cùng biểu cảm thì cứng nhắc và đơn giản quá! ( ngay cả đứa bé 3 tuổi cũng múa dc )
    Lúc đó, mình cảm thấy ko thích t-ara (mình gọi là Tờ đi cho nó ngắn ), thấy chưa có trưởng thành lắm == ( mình lúc đó hay đi so sánh SNSD với các nhóm nhạc khác, hồi đó mình hồ đồ lắm lun, ai nói xấu SNSD là xử tới bến ><)
    Rồi mình có nghe qua các bài hát Time to love, BPBP, … mình có cảm mến Boram và cảm thấy bất công vì cô ấy hát quá ít
    ( nhóm có sáu người mà hát dc có 1 câu, ngay cả Hyomin là nhảy chính mà hát cũng dc 3 câu, Soyeon gần như là hát hết bài) và đội hình sắp xếp ko đều.
    Cả bài thấy dc có Ji và So à, mấy người kia lâu lâu hát thì trồi lên, còn không thì đứng tuốt luốt ở dưới.  

=> Đó là lý do thứ nhất nhá!

Đến bài Roly Poly – một trong những bài làm nên Tờ thì mình bắt đầu ko ưa và bắt đầu tránh Tờ rồi, vì mình thấy Tờ có cái gì đó ko ổn – vì hình tượng cùa Tờ.
    Từ hình tượng dễ thương ( apple, lies, ttl,…) sang sexy (igocrazy…, whyareyoubeing.., )thì cũng chấp nhận đi, nhưng rồi lại sang hình tượng học trò quậy phá là thấy sao sao liền.
    Thà từ dễ thương sang quậy phá rồi tới sexy đi rồi thì ok, đằng này sexy rồi học trò quậy phá rồi quay trở lại dễ thương mới kinh chứ! ( bunny style ý).

=> Đó là lý do thứ hai !

Lý do thứ ba là vụ Hwayoung, ai cũng biết rồi, khỏi nói nhá!

Và lý do thứ 4 là do CCM. Mấy bạn hiểu ý mình chứ? Chỉ cần nhìn thái độ và hành động của CCm đối với Tờ và Davichi là hiểu rồi nhá!
    Ps: sorry nha! Bài hơi dài ==
    ps2: what about you ^^?
    Nana_anti con Jiyeon
    Newbie
    Newbie

AFT-Wons : 39000

Bạn biết đến T-ara và trở thành AFT khi nào?  Empty
    Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến T-ara và trở thành AFT khi nào?    Bạn biết đến T-ara và trở thành AFT khi nào?  I_icon_minitimeThu Sep 12, 2013 5:14 pm

mình thích bài này
    m cũng là Sone mà

Bạn biết đến T-ara và trở thành AFT khi nào?
    Trang 1 trong tổng số 1 trang
     Similar topics
    -
    » [QUÈN] Thánh Cuồng!